Futa akaunti yako
Tumia fomu hii kuomba ufutaji wa kudumu wa akaunti yako ya Harusi Yetu na taarifa zako binafsi. Ukiweza kuingia, unaweza pia kufuta akaunti yako papo hapo kutoka Mipangilio → Akaunti → Eneo la Hatari, tumia ukurasa huu kama ungependa kutuma barua pepe, au huwezi kufikia programu.
Kinachofutwa
- Wasifu wako, jina, barua pepe, namba ya simu, na nenosiri.
- Harusi unazomiliki na orodha za wageni, bajeti, kamati, na miundo ya mialiko yake.
- Wasifu wako wa muuzaji, hati za KYC, huduma, na picha, iwapo ulijisajili kama muuzaji.
- Ahadi na michango iliyounganishwa na akaunti yako.
Baadhi ya kumbukumbu zinaweza kuhifadhiwa pale tunapotakiwa kisheria (mfano kumbukumbu za kifedha au kuzuia udanganyifu), angalia Sera yetu ya Faragha kwa maelezo zaidi.